Post author:admin Post published:6 มกราคม 2023 Post category:ข่าวกิจกรรม วันที่ 6 มกราคม 2566 เข้าพบอธิการบดีมหาวิทยาลัยแม่โจ้ เพื่อขอพรปีใหม่ ปี 2566 นำโดยคณบดีวิทยาลัยพลังงานทดแทน ผศ.ดร.นิกราน หอมดวง พร้อมด้วยผู้บริหาร และบุคลากร วิทยาลัยพลังงานทดแทน You Might Also Like ขอเชิญเข้าร่วมอบรมสาขาฟาร์มอัจฉริยะ [ฟรี] 31 พฤษภาคม 2022 วิทยาลัยพลังงานทดแทน เข้าร่วมงานกีฬาบุคลากรมหาวิทยาลัยแม่โจ้ ประจำปี 2565 3 มกราคม 2023 อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตรวิศวกรรมบัณฑิต สาขาวิชาฟาร์มอัจฉริยะและนวัตกรรมเกษตร เดินทางไปศึกษาดูงาน ณ คูโบต้าฟาร์ม จังหวัดชลบุรี 2 พฤษภาคม 2024
อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตรวิศวกรรมบัณฑิต สาขาวิชาฟาร์มอัจฉริยะและนวัตกรรมเกษตร เดินทางไปศึกษาดูงาน ณ คูโบต้าฟาร์ม จังหวัดชลบุรี 2 พฤษภาคม 2024