ววิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ขอแสดงความยินดี นายนรินทร์ ปิ่นแก้ว ที่ได้บรรจุเป็นพนักงานมหาวิทยาลัย ตำแหน่งนักวิชาการศึกษา คณะบริหารธุรกิจ ทั้งนี้วิทยาลัยฯ ขอขอบคุณในความขยัน และช่วยเหลือวิทยาลัยพลังงานทดแทน มาอย่างต่อเนื่องเสมอมา
![วิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ขอแสดงความยินดีกับ นายนรินทร์ ปิ่นแก้ว](https://renewable.mju.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/news_22890_0_25630703133428_100478.jpg)
- Post author:admin
- Post published:3 กรกฎาคม 2020
- Post category:ข่าวกิจกรรม