Post author:admin Post published:2 มกราคม 2021 Post category:ข่าวกิจกรรม ขอแสดงความยินดีกับ คุณเฉลิมชาติ มหาวัน ศิษย์เก่าวิทยาลัยพลังงานทดแทน ปริญญาโท รุ่นที่1 ที่ได้รับการดำรงตำแหน่ง ให้เป็น “ผู้จัดการการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค” สาขาย่อย อำเภอแม่วาง วิทยาลัยพลังงานทดแทนขอให้มีความก้าหน้าในอาชีพต่อไปครับ You Might Also Like แม่โจ้-โมเดล ลดหมอกควันไฟป่า ร่วมด้วยช่วยกัน จัดการปัญหาหมอกควันไฟป่าอย่างครบวงจร และยั่งยืน 20 มกราคม 2021 ASSOCIATE PROFESSOR DR.RAMESHPRABU RAMARAJ ได้เข้าร่วมงานงนามความร่วมมือทางวิชาการร่วมกับ Professor Dr.Wang Wei อธิการบดี Feng Chia University 24 มีนาคม 2023 วิทยาลัยพลังงานทดแทนขอแสดงความยินดีกับ บัณฑิต มหาบัณฑิตของวิทยาลัยพลังงานทดแทน 3 มกราคม 2021
แม่โจ้-โมเดล ลดหมอกควันไฟป่า ร่วมด้วยช่วยกัน จัดการปัญหาหมอกควันไฟป่าอย่างครบวงจร และยั่งยืน 20 มกราคม 2021
ASSOCIATE PROFESSOR DR.RAMESHPRABU RAMARAJ ได้เข้าร่วมงานงนามความร่วมมือทางวิชาการร่วมกับ Professor Dr.Wang Wei อธิการบดี Feng Chia University 24 มีนาคม 2023