Post author:admin Post published:3 มกราคม 2021 Post category:ข่าวกิจกรรม ขอแสดงความยินดีกับทีม MJU Smart Mush ที่ได้ผ่านการเข้ารอบในโครงการ Startup Thailand League ให้ได้รับทุนสนับสนุนในการพัฒนาต้นแบบ จำนวน 25,000 บาท ด้วยนะครับบบ 40ณัฐวุฒิ ดุษฎี, Lee U Jindarak and 38 others3 Comments3 Shares Like Comment Share You Might Also Like วิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ขอแสดงความยินดีกับ นายนรินทร์ ปิ่นแก้ว 3 กรกฎาคม 2020 โครงการพัฒนานักศึกษาเป็นผู้ประกอบการ และบัณฑิตที่เป็นผู้ประกอบการ 6 มีนาคม 2024 เอกอัครราชทูตประจำสถานทูตแคนาดาประจำประเทศไทยเยือนมหาวิทยาลัยแม่โจ้ เพื่อหารือความร่วมมือทางวิชาการ 5 พฤษภาคม 2022
เอกอัครราชทูตประจำสถานทูตแคนาดาประจำประเทศไทยเยือนมหาวิทยาลัยแม่โจ้ เพื่อหารือความร่วมมือทางวิชาการ 5 พฤษภาคม 2022