วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2563 วิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้ โดยคณะกรรมการประจำหลักสูตร ผศ.ดร สุลักษณา มงคล และผศ.ดร.จฑาภรณ์ ชนะถาวรและทีมนักศึกษา จำนวน 4 ท่าน เข้าประชาสัมพันธ์หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขา วิชาพลังงานทดแทน ณ โรงเรียนเทพบดินทร์วิทยา จังหวัดเชียงใหม่ ผลตอบรับ นักเรียนมีความสนใจวิชานี้เป็นอย่างสูง ซึ่งวิทยาลัยพลังงานทดแทนต้องขอขอบคุณ โรงเรียนเทพบดินทร์วิทยา ไว้ ณ โอกาสนี้
![วิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ได้ไปประชาสัมพันธ์หลักสูตรที่โรงเรียนเทพบดินทร์](https://renewable.mju.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/news_22281_0_25630216221717_628535.jpg)
- Post author:admin
- Post published:16 กุมภาพันธ์ 2020
- Post category:ข่าวกิจกรรม
You Might Also Like
![“ระบบอบแห้งแบบผสมผสานอัจฉริยะ” ม.แม่โจ้ ผ่านคัดเลือกเป็นตัวแทนภูมิภาคเตรียมเข้าแข่ง “เส้นทางสู่นวัตวณิชย์ ครั้งที่ 9” ระดับประเทศ](https://renewable.mju.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/สไลด์3.jpg)
“ระบบอบแห้งแบบผสมผสานอัจฉริยะ” ม.แม่โจ้ ผ่านคัดเลือกเป็นตัวแทนภูมิภาคเตรียมเข้าแข่ง “เส้นทางสู่นวัตวณิชย์ ครั้งที่ 9” ระดับประเทศ
![คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยแม่โจ้ พบปะบุคคลากรวิทยาลัยพลังงานทดแทน ประจำปี 2566](https://renewable.mju.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353016876_9496345280436496_8399679931039621590_n.png)
คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยแม่โจ้ พบปะบุคคลากรวิทยาลัยพลังงานทดแทน ประจำปี 2566
![ขอแสดงความยินดี รศ.ดร.ชวโรจน์ ใจสิน ที่ได้รับอนุมัติจากสภามหาวิทยาลัยให้ดำรงตำแหน่งวิชาการระดับ “รองศาสตราจารย์”](https://renewable.mju.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/สไลด์1.jpg)